LaoThai! Karaoke

ชื่อกระทู้: [KR] อยู่ต่อไปแม้ไร้เจ้า (ปลัดดิน x ลุงตึ๋ง) ทำดนตีใหม่ ทำ MV ใหม่ เป็นมาสเตอร์ [สั่งพิมพ์]

โดย: beerpartymixx    เวลา: 3 วันที่แล้ว
ชื่อกระทู้: [KR] อยู่ต่อไปแม้ไร้เจ้า (ปลัดดิน x ลุงตึ๋ง) ทำดนตีใหม่ ทำ MV ใหม่ เป็นมาสเตอร์
[KR] อยู่ต่อไปแม้ไร้เจ้า (ปลัดดิน x ลุงตึ๋ง)
[youtube]j0aIsOBRGUY[/youtube]
ไฟล์เพลงสำหรับ โปรแกรม Lao-Thai เท่านั้น
ดาวน์โหลดเพิ่มเติมได้ที่ คลิ๊กเลย >>>เพลงเยอะแยะ
❤️❤️โปรแกรม LaoThai karaoke❤️❤️

➡️ รองรับการเล่นออนไลน์ ไม่ต้องมีฮาร์ดดิส
➡️ มีคะแนนแสดง ตั้งคะแนนเองได้
➡️ เล่นเพลงบนฮาร์ดดิสพร้อมกันกี่ลูกก็ได้
➡️ แสดงผลความละเอียดของภาพสูง เล่นไฟล์ระดับ 4k ได้
➡️ แสดงผล 2 จอ Full HD ทั้ง 2 จอ
➡️ รองรับไฟล์ mkv - mp4 - mp3 - avi - wmv - mpg - dat - midi - tlx
➡️ ใช้กับตู้คาราโอเกะหยอดเหรียญได้
➡️ และรายละเอียดอื่นๆอีกมากมาย
☎️ สอบถามเพิ่มเติมคลิ๊กตรงนี้ > > > เพลงใหม่ และ โปรแกรมคาราโอเกะแท้

โดย: nu_rms    เวลา: 3 วันที่แล้ว
ขอบคุณครับ
โดย: jibsnoopy    เวลา: 3 วันที่แล้ว
ขอบคุณมากค่ะ
โดย: Somchai6101    เวลา: 3 วันที่แล้ว
ขอบคุนครับ
โดย: somsouk    เวลา: 3 วันที่แล้ว
Thank you der
โดย: kataro    เวลา: 3 วันที่แล้ว
ขอบคุณครับ
โดย: barns    เวลา: 3 วันที่แล้ว
ขอบคุณครับ
โดย: โซรมา    เวลา: 3 วันที่แล้ว
ขอบคุณครับ
โดย: sonicman2018    เวลา: 3 วันที่แล้ว
ขอบใจ
โดย: peterkiss    เวลา: เมื่อวานซืน 00:53
thank  youu
โดย: nong224    เวลา: เมื่อวานซืน 09:45
ขอบคุณครับ
โดย: thong123    เวลา: เมื่อวานซืน 19:32
ขอบคุณ
โดย: kunsaks12    เวลา: เมื่อวานซืน 20:56
ขอบคุณครับ
โดย: kolizaza5    เวลา: เมื่อวาน 09:49
ขอบคุณครับ
โดย: karn    เวลา: เมื่อวาน 11:31
ขอบคุณครับ
โดย: thananuwat    เวลา: เมื่อวาน 12:14

ขอบคุณครับ
โดย: Asit777    เวลา: เมื่อวาน 13:45
Thank You Verey Much
โดย: mazaki    เวลา: เมื่อวาน 19:04

ขอบคุณมากคะ

ยินดีต้อนรับสู่ LaoThai! Karaoke (https://laothaikaraoke.net/) Powered by Discuz! X3.3